Rice Noodles tare da Braised Sesame
Bayani
Rice Noodles tare da Braised Sesame
Na gargajiya braised sesame manna kayan yaji ya ƙunshi fiye da 10 kayan yaji, kamar kirfa da star anisi.Lokacin da miya mai zafi ya shiga cikin vermicelli, tare da ɗanɗano mai ɗan yaji, ya ba da ɗanɗano mai laushi da ɗanɗano.Yana da ban mamaki!
Mix shi duka kuma slurp tafi!Kuna buƙatar tukunya 1 kawai, kwano 1 da mintuna 8 (ko ƙasa da haka) don yin wannan abinci mai daɗi.Wannan ya kasance cikin sauƙi ya zama babban abincin ranar mako tunda yana da sauƙin haɗawa.Waɗannan noodles shinkafa masu kauri da taunawa an rufe su cikin ɗanɗano mai daɗi, mai daɗi, kuma suna iya gamsar da kararrawa da gaske.
Abubuwan da ke cikinsa da kayan kamshi iri-iri suna ba wa ƙunƙun ɗin wani ɗanɗano na musamman da kuma sanya ZAZA GRAY ya zama ɗaya daga cikin fitattun noodles ɗin shinkafa a kasuwa.
Sinadaran
Rice noodles, Marinade sauce, Radish a cikin man chili, Sesame manna, Capsicol, Yankakken barkono miya
Bayanin Sinadaran
1.Shinkafa Noodle Bag: shinkafa, masara mai cin abinci, ruwa
2.Marinade Sauce Bag: brewed soya miya, gishiri, man alade, kayan yaji
3.Jakar Radish: Radish, Man Kayan lambu, Gishiri, Sugar, Chilli, Sesame, Waken Soya Gari, E631
4.Sesame Manna Bag: sesame, kayan lambu mai, farin sukari
5.Yankakken barkono miya jakar: barkono, Gishiri, kayan lambu mai, ginger, tafarnuwa, farin sukari, E631, Disodium 5'-ribonucleotide, E211
6.Capsicol Bag: kayan lambu mai, barkono, farin sesame, edible gishiri, kayan yaji
Umarnin dafa abinci
Ƙayyadaddun bayanai
Sunan samfur | Rice Noodles tare da Braised Sesame |
Alamar | ZAZA GRAY |
Wurin Asalin | China |
OEM/ODM | Abin karɓa |
Rayuwar rayuwa | Kwanaki 180 |
Lokacin dafa abinci | 10-15 mintuna |
Cikakken nauyi | 198g ku |
Kunshin | Akwatin launi fakiti ɗaya |
Yawan / Karton | Akwatuna 24 |
Girman Karton | 42.5*24*20cm |
Yanayin ajiya | Ajiye a bushe da wuri mai sanyi, kauce wa zafin jiki mai zafi ko hasken rana kai tsaye |